Module quang GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI

1000BASE-LH, SFP Transceiver, BIDI-TX1550/RX1310,40km,LC

- Bảo hành: 36 tháng
- Liên hệ ngay để có được giá tốt

2.670.000₫ 3.340.000₫ Còn hàng

Giới thiệu về GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI

GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI là một bộ chuyển đổi SFP chất lượng cao, mang đến giải pháp kết nối mạng tốc độ cao và ổn định cho các doanh nghiệp và tổ chức. Với khả năng hỗ trợ chuẩn 1000BASE-LH, truyền tải ở bước sóng 1550nm và nhận tín hiệu ở 1310nm, phạm vi hoạt động lên đến 40km, GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI là sự lựa chọn hoàn hảo cho các ứng dụng mạng đơn chế độ (Singlemode).

Các tính năng nổi bật của GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI

Hiệu suất xuất sắc:

  • Chuẩn 1000BASE-LH: Đảm bảo tốc độ truyền dữ liệu nhanh và ổn định cho các kết nối Gigabit Ethernet.
  • Bước sóng TX1550/RX1310: Tối ưu hóa cho mạng đơn chế độ, giúp giảm thiểu độ trễ và tăng hiệu suất.

Phạm vi hoạt động mở rộng:

  • Phạm vi lên đến 40km: Đảm bảo kết nối ổn định và hiệu quả cho các hệ thống mạng quy mô lớn, như trung tâm dữ liệu và mạng doanh nghiệp.

Thiết kế tiện dụng:

  • SFP (Small Form-factor Pluggable): Thiết kế nhỏ gọn, hỗ trợ cắm nóng, giúp việc lắp đặt và bảo trì trở nên dễ dàng.
  • Đầu nối LC: Đầu nối LC phổ biến, tương thích với nhiều thiết bị mạng hiện có, mang lại sự linh hoạt khi triển khai hệ thống.

Lợi ích khi sử dụng GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI

  • Nâng cao hiệu suất mạng: Với chuẩn 1000BASE-LH và bước sóng TX1550/RX1310, GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI giúp cải thiện tốc độ truyền dữ liệu và độ tin cậy của mạng.
  • Dễ dàng lắp đặt và bảo trì: Thiết kế SFP nhỏ gọn và khả năng cắm nóng giúp đơn giản hóa quá trình lắp đặt và bảo trì, tiết kiệm thời gian và công sức.
  • Phạm vi hoạt động rộng: Với phạm vi lên đến 40km, thiết bị này đáp ứng nhu cầu kết nối trong các hệ thống mạng quy mô lớn, đảm bảo kết nối ổn định và hiệu quả.
  • Tính tương thích cao: Đầu nối LC phổ biến giúp GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI dễ dàng tích hợp với các thiết bị mạng hiện có, đảm bảo tính linh hoạt trong việc triển khai hệ thống.

Ứng dụng của GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI

  • Trung tâm dữ liệu: Cung cấp kết nối mạng tốc độ cao và ổn định cho các máy chủ và thiết bị lưu trữ.
  • Mạng doanh nghiệp: Đảm bảo kết nối mạng hiệu quả và đáng tin cậy cho các văn phòng và chi nhánh.
  • Hệ thống giám sát an ninh: Cung cấp kết nối mạng ổn định cho các thiết bị giám sát và bảo mật.
  • Mạng viễn thông: Hỗ trợ kết nối mạng tốc độ cao và đáng tin cậy trong các hệ thống viễn thông.

Tại sao chọn GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI?

Chọn GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI là một quyết định sáng suốt cho những ai cần một giải pháp kết nối mạng mạnh mẽ và linh hoạt. Với hiệu suất cao, phạm vi hoạt động rộng và thiết kế tiện lợi, sản phẩm này sẽ đáp ứng mọi nhu cầu của bạn.

Kết luận

GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI là lựa chọn lý tưởng cho các hệ thống mạng cần kết nối tốc độ cao và ổn định. Đầu tư vào GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI không chỉ giúp tối ưu hóa hiệu suất hệ thống mà còn đảm bảo an toàn và tiết kiệm chi phí. Hãy chọn GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI để tận hưởng những lợi ích vượt trội mà nó mang lại.

Cam kết của DIGIVI:

  1. Sản phẩm chính hãng 100%.
  2. Bảo hành chính hãng.
  3. Giá cả phù hợp: Cạnh tranh và hợp lý.
  4. Tư vấn nhiệt tình, nhiệt tâm.
  5. Thi công nhanh chóng, đảm bảo thẩm mỹ.
  • Nhà thầu điện nhẹ DIGIVI chuyên Thi công hệ thống điện nhẹ, camera, mạng LAN, wifi.
  • Liên hệ: Zalo or Call: 0945.02.99.02 để được tư vấn chi tiết.

Sản phẩm liên quan

Chúng tôi mang đến những sản phẩm với chất lượng cao nhất và dịch vụ hoàn hảo nhất cho mọi khách hàng
Gọi ngay: 0945029902
CÔNG TY TNHH DIGIVI