SFP MODULE S-3553LC20D

Nhà sản xuất: Mikrotik
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: S-3553LC20D

Two SFP (1.25G) module kit, 20Km, single mode

 


2.050.000₫

GỌI MUA NGAY:
02462605061 0945029902
Số lượng:
- +

Two SFP (1.25G) module kit, 20Km, single mode

 

Sản phẩm liên quan

Gọi ngay: 0945.029.902