MODEL: HTB-3100A Bộ chuyển đổi quang điện NetLink HTB-3100B

Nhà sản xuất: NetLink
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: HTB-3100B

Bộ chuyển đổi quang điện NetLink Model: HTB-3100B
– Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber 1 Sợi quang, chuẩn SC/UPC
– Chuẩn IEEE802.3 10Base-T, and IEEE802.3u 100Base-TX/FX standards
– Truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng 1310 và 1550  riêng biệt trên cùng 1 sợi quang.
– Khoảng cách truyền 0-25Km.


260.000₫

GỌI MUA NGAY:
02462605061 0945029902
Số lượng:
- +

Bộ chuyển đổi quang điện NetLink Model: HTB-3100B
– Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber 1 Sợi quang, chuẩn SC/UPC
– Chuẩn IEEE802.3 10Base-T, and IEEE802.3u 100Base-TX/FX standards
– Truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng 1310 và 1550  riêng biệt trên cùng 1 sợi quang.
– Khoảng cách truyền 0-25Km.

Sản phẩm liên quan

Gọi ngay: 0945.029.902