MODEL: HTB-GS-03B Bộ chuyển đổi quang điện Netlink Model: HTB-GS-03B

Bộ chuyển đổi quang điện NetLink Model: HTB-GS-03A
– Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M Single Fiber 1 Sợi quang, chuẩn SC/UPC
– Chuẩn IEEE802.3 10Base-T, and IEEE802.3u 1000Base-TX/FX standards
– Truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng 1310 và 1550  riêng biệt trên cùng 1 sợi quang.
– Hỗ trợ tính năng tự động nhận diện tốc độ (10/100/1000M) và Duplex mode (Full/Half)
– Khoảng cách truyền 0-25Km.

520.000₫
Còn hàng

Bộ chuyển đổi quang điện NetLink Model: HTB-GS-03A
– Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M Single Fiber 1 Sợi quang, chuẩn SC/UPC
– Chuẩn IEEE802.3 10Base-T, and IEEE802.3u 1000Base-TX/FX standards
– Truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng 1310 và 1550  riêng biệt trên cùng 1 sợi quang.
– Hỗ trợ tính năng tự động nhận diện tốc độ (10/100/1000M) và Duplex mode (Full/Half)
– Khoảng cách truyền 0-25Km.

Gọi ngay: 0945029902
CÔNG TY TNHH DIGIVI